![](https://news5live.com/wp-content/uploads/2024/03/page.webp)
และแค่นั้นยังไม่พอ เพราะว่ายังได้เห็น ญาญ่า อุรัสยา ที่บินไปร่วมงานด้วย และทั้งคู่ก็ได้เจอกันในกันในงาน และมีช็อตน่ารักๆ ที่ทั้งคู่ได้มาเจอและทักทายกัน ถุงตาข่ายพลาสติก / ถุงตาข่ายใส่ส้ม
ลิซ่า เอ่ยปากชม ญาญ่า ว่าสวยจังเลยวันนี้ พอชมเสร็จก็เขินใหญ่เลย ส่วน ญาญ่า พอถ่ายรูปคู่กับ ลิซ่า เสร็จก็มีอาการเขินเหมือนกัน ก็คือน่ารักทั้งคู่จริงๆ ในที่สุด ลิซ่า-ญาญ่า ก็ได้มาเจอกัน หลังจากที่ ลิซ่า เคยบอกไว้ด้วยว่าดาราไทยที่ชื่นชอบก็คือ ญาญ่า