![](https://news5live.com/wp-content/uploads/2024/03/aff.webp)
และก่อนเกมจะเริ่มกล้องในสนามก็แพลนไปเจอกับสาวสวยที่สะดุดตาขึ้นมาเลย เพราะว่าเป็นนางเอกสาวคุณแม่ลูกหนึ่งอย่าง แอฟ ทักษอร ที่เข้าไปเชียร์ถึงสนาม แค่นี้ก็ว่าพีคแล้ว
และเท่านั้นยังพีคไม่พอ เพราะเมื่อกล้องถ่ายไปที่ในสนาม ก็เห็น น้องปีใหม่ เจ้าของร้าน กล่องเอกสาร / กล่องใส่เอกสาร ลูกสาวสุดที่รักของ แม่แอฟ ที่เข้าร่วมเกมนี้ได้เป็นมาสคอต เดินคู่กับ ซน ฮึง มิน กัปตันทีมเกาหลี